Encoder Hanyoung PSC-MC-ABZ-N-24
Hình dạng: Bộ mã hóa bánh xe - Dòng: PSC
Nguồn cấp: 12 – 24 VDC ± 5%
Đo chiều dài tối thiểu: 1mm
Pha ngõ ra: Pha A, B, Z
Ngõ ra điều khiển: NPN voltage
      - Điện áp nguồn: 12-24VDC
      - Đo chiều dài tối thiểu: 1cm
      - Tỉ số truyền: 2:1
      - Pha ngõ ra: A, B, Z
      - Chu vi của bánh xe: 250mm
      - Số xung trên 1 vòng quay: 500 xung
    MB       1 cm
    MC       1 mm
    T   Totempole output
    Power supply voltage 12 12 V DC (5 - 12 V DC)
    24 24 V DC (12 - 24 V DC)
    + Length measurement code chart
    PSC MA 1 m 4 : 1 250 mm 1 pulse
    MB 1 cm 4 : 1 100 pulse
    MC 1 mm 2 : 1 500 pulse
    YA 1 YARD 4 : 1 228.6 mm
    Response speed 100 K㎐ max.
    Rated voltage 5 - 12 V DC (±5 %), 12 - 24 V DC (±5 %)
    output
    Voltage and open collector Load voltage : max 30 V/load current : max 30 ㎃/Remaining voltage : max 0.4 V
    Totem pole LOW (Load current : max 30 ㎃/Remaining voltage : max 0.4 V) HIGH (Load current : max 10 ㎃/Output voltage : above rated voltage - 1.5 V DC)
    Mechanical
    Insulation resistance Min 500 MΩ (Between the terminal and case)
    Dielectric strength 500 V AC (For 1 min in 60 ㎐ between the terminal and case)
    Shock resistance Max 75 G
    Ambient temperature -10 ~ 60 ℃ (No icing allowed), When storing : -25 ~ 85 ℃
    Ambient humidity 35 ~ 70 % R.H