Biến tần HuaYuan 3P 380V 2.2kW G1-4T0022G
Công suất: 2.2Kw
Điện áp vào: 3P 380VAC 50/60Hz
Điện áp ra: 3P 380VAC
  • Tài liệu
    Bảo hành: 18 tháng theo tiêu chuẩn của nhà sản xuất
    Chứng từ: CO, CQ, hóa đơn VAT
    Công suất: 2.2Kw
    Điện áp vào: 3P 380VAC 50/60Hz, điện áp ra: 3P 380VAC
    Input:
    • 7 đầu vào logic(DI1 - DI7)
    • 2 đầu vào tương tự( AI1, AI2)
    Oput:
    • 2 đầu ra tương tư (AO1, AO2)
    • 2 relay đầu ra:
      + TA1-TC1, TA2-TC2: NO
      + TA1-TB1, TA2-TB3: NC
    • 1 đầu ra logic (DO1)
    • RS485 2 dây: A, B
    Dải tần số đầu ra: 0-1500Hz
    Khả năng chịu quá tải: 150% trong vòng 30s
     Phương pháp điều khiển: V/F, Vector vòng hở
     Tích hợp sẵn bộ hãm
    Truyền thông: RS485, Modbus
    Loại động cơ: Không đồng bộ
    Nhiệt độ môi trường:
    • -10 ~ +50 độ C
    • -10 ~ +40 độ C nếu lắp đặt gần nhau
    Độ ẩm môi trường: Nhỏ hơn 90%Rh