Khởi động mềm Schneider ATS22D62Q
Dòng điện định mức: 62A
Nguồn cấp: 230-440V
Công suất: 15kW (230V), 30kW (400V), 30kW (440V)
  • Thông số kỹ thuật:
    Dòng điện định mức: 62A
    Nguồn cấp: 230-440V