Khởi động mềm Schneider ATS22D47Q
Dòng điện định mức: 47A
Nguồn cấp: 230-440V
Công suất: 11kW (230V), 22kW (400V), 22kW (440V)
  • Thông số kỹ thuật:
    Dòng điện định mức: 47A
    Nguồn cấp: 230-440V