Enconder Maxwell M40SA-6- 2500-3-C-30- G
Xuất xứ : Maxwell (Chính Hãng)
Chứng nhận: CO,CQ,...
Hình dạng: Loại trục dương ø6mm
Đường kính: ø40mm
Nguồn cấp: 5 – 30 VDC
Độ phân giải (xung/vòng): 2500 xung/vòng
Pha ngõ ra: Pha A, B, Z
Ngõ ra điều khiển: Push pull
  • Tài liệu
  • Bộ mã hóa vòng quay enconder:
    Đường kính: ø40mm
    Nguồn cấp: 5 – 30 VDC