Cảm biến tiệm cận Hanyoung Nux UP30S-15P•
- Vật thể phát hiện tiêu chuẩn (mm): 30x30
- Loại kết cấu: Loại vuông
- Khoảng cách phát hiện (mm): 15
- Nguồn cấp: 12-24VDC
    - Loại kết cấu: Loại vuông
    - Nguồn cấp: 12-24VDC
    - Ngõ ra: DC PNP
    - Tín hiệu ra: Công suất mạch hở/kín tối đa 200mA, điện áp dư tối đa 1.5V
    - Dòng tiêu thụ: Tối đa 6 mA
    - Dạng kết nối: Cáp 3 dây DC dài 2m
    - Chỉ thị hoạt động: Led đỏ
    - Ngõ ra: DC PNP
    - Dòng tiêu thụ: Tối đa 6 mA