Cảm biến tiệm cận Hanyoung Nux UP30S-10A•
- Vật thể phát hiện tiêu chuẩn (mm): 30x30
- Loại kết cấu: Loại vuông
- Khoảng cách phát hiện (mm): 10
- Nguồn cấp: 100-240VAC
  • Tài liệu
    - Loại kết cấu: Loại vuông
    - Nguồn cấp: 100-240VAC
    - Ngõ ra: Loại  2 dây DC
    - Tín hiệu ra: Công suất mạch hở/kín tối đa 200mA, điện áp dư tối đa 10VAC
    - Dòng tiêu thụ: Tối đa 2.2 mA
    - Dạng kết nối: Cáp 2 dây AC, dài 2m
    - Chỉ thị hoạt động: Led đỏ
    - Ngõ ra: Loại  2 dây DC
    - Dòng tiêu thụ: Tối đa 2.2 mA