Relay bán dẫn Woonyoung 1Pha 15A WYLH1C15Z4
Nguồn điều khiển: 4VDC~32VDC
Đầu ra điều khiển: 90-480VAC
Dòng: 15A
  • Tài liệu
  • Model No WYLG1C15Z4
    TYPE WYLH
    Certification
    Rating 440VAC
    Input 4VDC~32VDC
    Output 440VAC
    Capacity 15A
Sản phẩm đã xem