Biến tần Shihlin 3P 380VAC 18.5kW SA3-043-15K/18.5K-F
Công suất: 18.5kW
Điện áp vào: 3P 380VAC 50/60Hz
Điện áp ra: 3P 380VAC
  • Tài liệu
    Bảo hành: 18 tháng theo tiêu chuẩn của nhà sản xuất
    Chứng từ: CO, CQ, hóa đơn VAT
    Công suất: 18.5Kw
    Điện áp vào: 3P 380VAC 50/60Hz, Điện áp ra: 3P 380VAC
    Dải tần số đầu ra: 0-650Hz
    Moment khởi động: 150% 0.3Hz, 180% 0Hz.
    Tính năng: Bù điện áp tạm thời, tích hợp bộ hãm đến công suất 18.5kW.