Bộ chỉnh nguồn 1 pha Maxwell 100A, Biến trở, MS-1VR38100
Model: MS-1VR38100
Nhà sản xuất: Maxwell
Chứng từ: CO/CQ, hóa đơn VAT
  • Tài liệu
  • Model: MS-1VR38100
    SSR 1 Pha
    Input: 0-500K ohm or 0-1000k ohm
    Điện áp tải max: 380VAC
    Dòng điện định mức: 100A
    Nhà sản xuất: Maxwell
  • SSR 1 Pha
    Điện áp tải max: 380VAC
    Dòng điện định mức:100A
  • Dữ liệu đang được cập nhật!
    • Bảo hành 12 tháng theo thông số của nhà sản xuất
  • Dữ liệu đang được cập nhật!
Sản phẩm cùng chuyên mục
ĐỒNG HỒ NHIỆT ĐỘ TX4  TX4-L  W1T/R-2
Mã sản phẩm: TX4-L W1T/R-2
509,000 đ
Đồng hồ chương trình nhiệt Maxwell FT700P-D196NKN
Mã sản phẩm: FT700P-D196NKN
Bộ đo điện đa năng Hanyoung MP3 4-AA-0-A
Mã sản phẩm: MP3 4-AA-0-A
Sản phẩm đã xem
Contactor Chint NXC-185 185A  NXC-185 220V 50/60HZ
Mã sản phẩm: NXC-185 220V 50/60HZ