Relay bán dẫn Woonyoung 1Pha 25A WYLG1C25Z4
Nguồn điều khiển: 4VDC~32VDC
Đầu ra điều khiển: 90-240VAC
Dòng: 25A
  • Tài liệu
  • Model No WYLG1C25Z4
    TYPE WYLG
    Certification
    Rating 220VAC
    Input 4VDC~32VDC
    Output 220VAC
    Capacity 25A
Sản phẩm đã xem