Relay bán dẫn Woonyoung 1Pha 10A WYLG1C10Z4
Nguồn điều khiển: 4VDC~32VDC
Đầu ra điều khiển: 90-240VAC
Dòng: 10A
  • Tài liệu
  • Model No WYLG1C10Z4
    TYPE WYLG
    Certification
    Rating 220VAC
    Input 4VDC~32VDC
    Output 220VAC
    Capacity 10A
  • Bảo hành
  • Dữ liệu đang được cập nhật!
Sản phẩm cùng chuyên mục
ĐỒNG HỒ NHIỆT ĐỘ TX4  TX4-L  W1T/R-2
Mã sản phẩm: TX4-L W1T/R-2
509,000 đ
Đồng hồ chương trình nhiệt Maxwell FT700P-D196NKN
Mã sản phẩm: FT700P-D196NKN
Bộ đo điện đa năng Hanyoung MP3 4-AA-0-A
Mã sản phẩm: MP3 4-AA-0-A
Sản phẩm đã xem