Relay bán dẫn Woonyoung 1Pha 40A WYLG1C40Z4
Nguồn điều khiển: 4VDC~32VDC
Đầu ra điều khiển: 90-240VAC
Dòng: 40A
  • Tài liệu
  • Model No WYLG1C40Z4
    TYPE WYLG
    Certification
    Rating 220VAC
    Input 4VDC~32VDC
    Output 220VAC
    Capacity 40A
Sản phẩm đã xem