Enconder Maxwell M50SA-8- 1024-3-C-30- G
Xuất xứ : Maxwell (Chính Hãng)
Chứng nhận: CO,CQ,...
Hình dạng: Loại trục dương ø8mm
Đường kính: ø50mm
Nguồn cấp: 5 – 30 VDC
Độ phân giải (xung/vòng): 1024 xung/vòng
Pha ngõ ra: Pha A, B, Z
Ngõ ra điều khiển: Push pull
  • Tài liệu
  • Bộ mã hóa vòng quay enconder:
    Đường kính: ø50mm
    Nguồn cấp: 5 – 30 VDC