Contactor (Khởi động từ) LC1D95M7 Schneider
Mã sản phẩm:  LC1D95M7
 Số cực:  3
 Dòng định mức: 95A
 Công suất:  45kW
 Tiếp điểm phụ:  1NO-1NC
 Cuộn hút:  220VAC
  • Tài liệu
    Nhà sản xuất: Schneider Electric
    Mã sản phẩm: LC1D95M7
    Mô tả: Contactor (Khởi động từ) Schneider 3 pha, dòng định mức 95A, công suất 45kW, tiếp điểm phụ 1NO-1NC, cuộn hút 220VAC
  • Bảo hàng   12 tháng
  • Dữ liệu đang được cập nhật!
Sản phẩm cùng chuyên mục
Contactor( Khởi động từ) S-T Mitsubishi 3P 100A S-T100 AC200V 2a2b