Encoder Hanyoung HE40H-8-200-3-O-24
Xuất xứ : Hanyoung (Chính Hãng)
Chứng Từ: CO,CQ,...
Hình dạng: Loại trục rỗng ø8mm
Đường kính: ø40mm
Nguồn cấp: 12 – 24 VDC ± 5%
Độ phân giải (xung/vòng): 200 xung/vòng
Pha ngõ ra: Pha A, B, Z
Ngõ ra điều khiển: NPN collector hở
  • Tài liệu
    • Mô tả sản phẩm Encoder HE40H-8-200-3-O-24
      Hình dạng: Loại trục rỗng ø8mm
      Đường kính: ø40mm
      Nguồn cấp: 12 – 24 VDC ± 5%
      Pha ngõ ra: Pha A, B, Z
      Thời gian đáp ứng: Max. 1µs
      Tần số đáp ứng: Max. 300kHz
    Dimension H 6         Hollow Shaft Inner diameter : Ø 6 mm
    8         Inner diameter : Ø 8 mm
    10         Inner diameter : Ø 10 mm
    12         Inner diameter : Ø 12 mm
    HB 6         Blind shaft Inner diameter : Ø 6 mm
    Output type N 12 NPN voltage output (5 - 12 V d.c)
    24 NPN voltage output (12 - 24 V d.c)
    O 12 NPN open collector output (5 - 12 V d.c)
    24 NPN open collector output (12 - 24 V d.c)
    T 12 Totempole output (5 - 12 V d.c)
    24 Totempole output (12 - 24 V d.c)
    L 5 Line Driver output ( 5 V d.c)
    12 Line Driver output ( 12 V d.c) - Apply only for HE40HB
    24 Line Driver output ( 24 V d.c) - Apply only for HE40HB