Encoder Hanyoung HE40B-6-100-3-O-24
Xuất xứ : Hanyoung (Chính Hãng)
Chứng nhận: CO,CQ,...
Hình dạng: Loại trục dương ø6mm
Đường kính: ø40mm
Nguồn cấp: 12 – 24 VDC ± 5%
Độ phân giải (xung/vòng): 100 xung/vòng
Pha ngõ ra: Pha A, B, Z
Ngõ ra điều khiển: NPN collector hở
  • Tài liệu
  • Mô tả sản phẩm Encoder HE40B-6-100-3-O-24
    Hình dạng: Loại trục ø6mm
    Đường kính: ø40mm
    Nguồn cấp: 12 – 24 VDC ± 5%
    Pha ngõ ra: Pha A, B, Z
    Thời gian đáp ứng: Max. 1µs
    Tần số đáp ứng: Max. 300kHz
    Kiểu đấu nối: 5 P, Ø5 mm, chiều dài: 2 m, cáp bảo vệ