Chống sét lan truyền 3P 380V, 3W+G,40kA, Woonyoung WYPC3040T380
  • Chế độ bảo vệ L,N-G
  • Điện áp làm việc liên tục lớn nhất: 385V
  • Dòng cắt sét lớn nhất dạng xung 8/20µs: Imax: 40kA giữa L,N-G
  • Tài liệu
  • Chống Sét Lan Truyền Loại khối 3P 3W+G WYPC là loại chống sét lan truyền đường nguồn, mắc song song với tải ra, đặt được trong tủ phân phối.
    • Dòng điện phóng Max: 40kA
    • Điện áp định mức: AC : 3P 380V
    • Mức điện áp bảo vệ: Up: 1.8kV
    • Công nghệ chế tạo thiết bị chống sét Woonyoung: MOV+GDT
    • Dòng cắt sét bình thường dạng xung 8/20µs: In: 20kA giữa L,N-G
    • Tiêu chuẩn đáp ứng: IEC61643-11
    • Độ ẩm: 0÷90%
    • Nhiệt độ: -40°C÷90°C
Sản phẩm đã xem