Cảm biến vùng PAN40-T12
-Chế độ cảm biến: Thu phát chung
-Đối tượng phát hiện: Không trong suốt (Lớn hơn Ø52 mm)
-Khoảng cách cảm biến: 7 m
  • Tài liệu
    -Khoảng cách cảm biến: 7 m
    -Bước trục quang: 40 mm
    -Số lượng trục quang: 12
    -Bề rộng vùng cảm biến: 440 mm
    -Điện áp nguồn: 12 – 24VDC ±10%
    -Dòng tiêu thụ: Tối đa 100mA