Cảm biến vùng PAN20-T24
-Chế độ cảm biến: Thu phát chung
-Đối tượng phát hiện: Không trong suốt (Lớn hơn Ø32 mm)
    -Khoảng cách cảm biến: 7 m
    -Bước trục quang: 20 mm
    -Số lượng trục quang: 24
    -Bề rộng vùng cảm biến: 460 mm
    -Điện áp nguồn: 12 – 24VDC ±10%
    -Dòng tiêu thụ: Tối đa 170mA