Aptomat Chint MCCB 2 pha 160 A 25kA NXM-125S/2300 2P160A
Điện áp : 220V/230V/240V, 380V/400V/415 VAC
Dòng điện định mức : 160A
Dòng cắt : 25kA
  • Tài liệu
  •  Aptomat Chint MCCB 2 pha 160A 25kA
    Nhà sản xuất: Chint
    Mã sản phẩm: NXM-125S/2300 2P 160A
    Mô tả: Aptomat Chint MCCB 2 pha,
    Dòng định mức 160A,
    Dòng cắt ngắn mạch 25kA. NXM-125S/2300  160A dùng để kiểm soát, bảo vệ quá tải và ngắn mạch.
  • THÔNG SỐ KỸ THUẬT
  • Bảo hành chính hãng.
  • Dữ liệu đang được cập nhật!
Sản phẩm cùng chuyên mục
Công tắc chuyển mạch HY-CS-L
Công tắc chuyển mạch HY-CS-L
Mã sản phẩm: HY-CS-L
0 đ
Công tắc chuyển mạch HY-CS-1
Công tắc chuyển mạch HY-CS-1
Mã sản phẩm: HY-CS-1
Công tắc chuyển mạch HY-A333
Công tắc chuyển mạch HY-A333
Mã sản phẩm: HY-A333
Công tắc chuyển mạch HY-A332
Công tắc chuyển mạch HY-A332
Mã sản phẩm: HY-A332
Sản phẩm đã xem
Aptomat Chint MCCB 2 pha 125 A 25kA NXM-125S/2300 2P125A
Mã sản phẩm: NXM-125S/2300 2P125A