Bộ điều khiển lập trình PLC TM200C24R
Bộ lập trình PLC TM200C24R Schneider
Dòng  Easy Modicon M200
Loại  Điều khiển Logic
  • Tài liệu
    • Modicon Easy M200
      Thông số kỹ thuật:
      Nguồn cấp: 110 – 220 VAC hoặc 24VDC tùy Model.
      Số lượng I/O: có thể là 16, 24, 40 … có thể mở rộng thêm.
      Đầu vào được bảo vệ chống quá tải.
      Đầu ra được bảo vệ chống ngắn mạch.
      Tốc độ xử lý: 0.2 us
      Bộ nhớ: vùng nhớ  8.000  % MW
      Số bit nội bộ: 1024% M
      Bộ nhớ liên tục: 3000 từ (% MW0 đến% MW2999)
      Cấp độ bảo vệ: IP20
      Kích thước: 110 x 70 x 90 mm với dòng 16I/O....
      Ứng dụng:
      1. Dệt may
      2. Máy công cụ
      3. Bao bì
      4. HVAC
      5. Xử lý vật liệu
      6. Bơm
      7. Nhựa và cao su
      8. Nâng hạ
      9. Máy lắp ráp điện tử
      10. Hệ thống làm mát không khí
      11. Máy ép áp suất
      12. Mắt cắt khuôn
      Phần mềm lập trình:
  • Tên sản phẩm  Bộ lập trình PLC TM200C24R Schneider
     Dòng  Easy Modicon M200
     Loại  Điều khiển Logic
     Nguồn cấp  100-240V AC 50/60 Hz
    Số đầu vào  14 ngõ vào DC (4 ngõ vào tốc độ cao 100KHz)
     Số ngõ ra   10 ngõ ra relay
     Điện áp đầu ra  100-250VAC, 5-30VDC
     I/O  24
     Giới hạn điện áp cung cấp  85-264V
     Dòng khởi động  <=50 A