Khởi động mềm Schneider ATS22D32Q
Dòng điện định mức: 32A
Nguồn cấp: 230-440V
Công suất: 7.5kW (230V), 15kW (400V), 15kW (440V)
  • Tài liệu
  • Dòng điện định mức: 32A
    Nguồn cấp: 230-440V