Enconder Maxwell M68SB-15- 1024-3-C-30- X
Xuất xứ : Maxwell (Chính Hãng)
Chứng nhận: CO,CQ,...
Bộ mã hóa vòng quay với mặt bích
Loại trục dương ø15 mm
Đường kính: ø68mm
Nguồn cấp: 5 – 30 VDC
Độ phân giải (xung/vòng): 1024 xung/vòng
Pha ngõ ra: Pha A, B, Z
Ngõ ra điều khiển: Push pull
  • Tài liệu
    Loại trục dương ø15 mm
    Đường kính: ø68mm
    Nguồn cấp: 5 – 30 VDC