Encoder Hanyoung HE50B-8-10-3-T-24
Xuất xứ : Hanyoung (Chính Hãng)
Chứng nhận: CO,CQ,...
Hình dạng: Loại trục dương ø8mm
Đường kính: ø50mm
Nguồn cấp: 12 – 24 VDC ± 5%
Độ phân giải (xung/vòng): 10 xung/vòng
Pha ngõ ra: Pha A, B, Z
Ngõ ra điều khiển:Totempole (12-24VDC)
  • Tài liệu
  • Mô tả sản phẩm Encoder HE50B-8-10-3-T-24
    Hình dạng: Loại trục ø8mm
    Đường kính: ø50mm
    Nguồn cấp: 12 – 24 VDC ± 5%
    Pha ngõ ra: Pha A, B, Z
    Thời gian đáp ứng: Max. 1µs
    Tần số đáp ứng: Max. 300kHz
    Kiểu đấu nối: 5 P, Ø5 mm, chiều dài: 2 m, cáp bảo vệ
    6     A , B , Z , /A , /B , /Z phase
    Output circuit N 12 NPN voltage output (5 - 12 V DC)
    24 NPN voltage output (12 - 24 V DC)
    O 12 NPN open collector output (5 - 12 V DC)
    24 NPN open collector output (12 - 24 V DC)
    T 12 Totem pole output (5 - 12 V DC)
    24 Totem pole output (12 - 24 V DC)
    L 5 Line Driver output (5 V DC)
    12 Line Driver output (12 V DC)- Apply only for HE40B, HE50B
    24 Line Driver output (24 V DC)- Apply only for HE40B, HE50B
    Frequency
    300 kHz
    Power voltage 5 - 12 V d.c / 12 - 24 V d.c ± 5% 5/12/24 V d.c ± 5%
    Current
    Consumption
    60 mA Max.(No - load)
    Control output
    Load voltage : 30 V Max.
    Load current : 30 mA Max.
    Residual voltage : 0.4 V Max.
    Residual voltage:
    0.4 V max.
    Residual voltage:
    0.4 V max.
    Remaining voltage:
    0.4 V max.
    Response Time 1µs Max.
    (Cable length 2.0 m / sink = 30 mA)
    1µs Max.
    (Cable length 1.5
    m / sink = 10 mA)
    1µs Max.
    (Cable length 1.5
    m / sink = 30 mA)
    5000 r/min
    Insulation Resistance Over 100 MΩ(Base on 500 V d.c mega between terminal and case)
    Dielectric Strength 800 V a.c(Between terminal and case at 60 Hz for 1 minute)
    Vibration Resistance 10 - 55Hz(Cycle for 1 minute), Double amplitude width: 1.5mm, Each X Y Z direction for 2 hours
    Shock Resistance Ø40 : Max 490 ㎨, Ø50 :Max 735 ㎨
    Ambient Temperature -10 ~ 70 °C(Without condensation), Storage Temperature : -25 ~ 85 °C
    Ambient Humidity 35 ~ 85% R.H.