Encoder Hanyoung HE40B-8-60-3-T-24
Xuất xứ : Hanyoung (Chính Hãng)
Chứng nhận: CO,CQ,...
Hình dạng: Loại trục dương ø8mm
Đường kính: ø40mm
Nguồn cấp: 12 – 24 VDC ± 5%
Độ phân giải (xung/vòng): 60 xung/vòng
Pha ngõ ra: Pha A, B, Z
Ngõ ra điều khiển: Totempole (12-24VDC)
  • Tài liệu
    • Mô tả sản phẩm Encoder HE40B-8-60-3-T-24
      Hình dạng: Loại trục ø8mm
      Đường kính: ø40mm
      Nguồn cấp: 12 – 24 VDC ± 5%
      Pha ngõ ra: Pha A, B, Z
      Thời gian đáp ứng: Max. 1µs
      Tần số đáp ứng: Max. 300kHz
      Kiểu đấu nối: 5 P, Ø5 mm, chiều dài: 2 m, cáp bảo vệ
      Output circuit N 12 NPN voltage output (5 - 12 V DC)
      24 NPN voltage output (12 - 24 V DC)
      O 12 NPN open collector output (5 - 12 V DC)
      24 NPN open collector output (12 - 24 V DC)
      T 12 Totem pole output (5 - 12 V DC)
      24 Totem pole output (12 - 24 V DC)
      L 5 Line Driver output (5 V DC)
      12 Line Driver output (12 V DC)- Apply only for HE40B, HE50B
      24 Line Driver output (24 V DC)- Apply only for HE40B, HE50B
      Frequency
      300 kHz
      Power voltage 5 - 12 V d.c / 12 - 24 V d.c ± 5% 5/12/24 V d.c ± 5%
      Current
      Consumption
      60 mA Max.(No - load)
      Control output
      Load voltage : 30 V Max.
      Load current : 30 mA Max.
      Residual voltage : 0.4 V Max.
      Residual voltage:
      0.4 V max.
      Residual voltage:
      0.4 V max.
      Remaining voltage:
      0.4 V max.
      Response Time 1µs Max.
      (Cable length 2.0 m / sink = 30 mA)
      1µs Max.
      (Cable length 1.5
      m / sink = 10 mA)
      1µs Max.
      (Cable length 1.5
      m / sink = 30 mA)
      5000 r/min
      Insulation Resistance Over 100 MΩ(Base on 500 V d.c mega between terminal and case)
      Dielectric Strength 800 V a.c(Between terminal and case at 60 Hz for 1 minute)
      Vibration Resistance 10 - 55Hz(Cycle for 1 minute), Double amplitude width: 1.5mm, Each X Y Z direction for 2 hours
      Shock Resistance Ø40 : Max 490 ㎨, Ø50 :Max 735 ㎨
      Ambient Temperature -10 ~ 70 °C(Without condensation), Storage Temperature : -25 ~ 85 °C
      Ambient Humidity 35 ~ 85% R.H.