Contactor (Khởi động từ) LC1D80B7 Schneider
Mã sản phẩm:  LC1D80B7
 Số cực:  3
 Dòng định mức: 80A
 Công suất: 37kW
 Tiếp điểm phụ:  1NO-1NC
 Cuộn hút:  24VDC
  • Tài liệu
    Nhà sản xuất: Schneider Electric
    Mã sản phẩm: LC1D80B7
    Mô tả: Contactor (Khởi động từ) Schneider 3 pha, dòng định mức 80A, công suất 37kW, tiếp điểm phụ 1NO-1NC, cuộn hút 24VDC