Contactor (Khởi động từ) LC1D115B7 Schneider
Mã sản phẩm:  LC1D115B7
 Số cực:  3
 Dòng định mức: 115A
 Công suất: 55kW
 Tiếp điểm phụ:  1NO-1NC
 Cuộn hút:  24VDC
 Kích thước:
 Độ bền cơ học:  10 triệu lần đóng cắt
 Xuất xứ:  Schneider
 Bảo hành:  12 tháng
  • Tài liệu
    Nhà sản xuất: Schneider Electric
    Mã sản phẩm: LC1D115B7
    Mô tả: Contactor (Khởi động từ) Schneider 3 pha, dòng định mức 115A, công suất 55kW, tiếp điểm phụ 1NO-1NC, cuộn hút 24VDC
  • THÔNG SỐ KỸ THUẬT
  • Bảo hàng   12 tháng
  • Dữ liệu đang được cập nhật!
Sản phẩm cùng chuyên mục
Contactor( Khởi động từ) S-T Mitsubishi 3P 100A S-T100 AC200V 2a2b