Chống sét lan truyền 3P 220V, 3W+G,10kA, Woonyoung WYPC3010T220
  • Được lắp đặt song song với hệ thống thiết bị cần bảo vệ,
  • Có khả năng phân biệt xung sét và quá áp của điện lưới
  • Chế độ bảo vệ L,N-G
  • Điện áp làm việc liên tục lớn nhất: 275V
  • Dòng cắt sét lớn nhất dạng xung 8/20µs: Imax: 10kA giữa L,N-G
  • Tài liệu
  • Chống Sét Lan Truyền Loại khối 3P 3W+G WYPC là loại chống sét lan truyền đường nguồn, mắc song song với tải ra, đặt được trong tủ phân phối.
    Tính năng:
    - Không có ảnh hưởng đến hệ thống ở trạng thái bình thường
    - Sẽ ổn định khi hoạt động hoặc gặp sự cố
    - Việc chặn điện áp cho một thiết bị đầu cuối bảo vệ là không đổi.
    - Phản hồi ở tốc độ cao.
    - Bảo trì và sửa chữa thuận tiện.
    - Dòng rò thấp
    Thông số kỹ thuật:
    • loại :3 cực và một nối đất riêng
    • Kiểu lắp đặt: Module, gá trên thanh ray
    • Điện áp định mức: AC : 3P 220V
    • Mức điện áp bảo vệ: Up: 1.8kV
    • Công nghệ chế tạo thiết bị chống sét Woonyoung: MOV+GDT
    • Dòng cắt sét bình thường dạng xung 8/20µs: In: 5kA giữa L,N-G
    • Thời gian đáp ứng: ≤ 25ns
    • Màu sắc: Màu vàng
    • Tiêu chuẩn đáp ứng: IEC61643-11
    • Độ ẩm: 0÷90%
    • Nhiệt độ: -40°C÷90°C
  • Hướng dẫn chọn mã
  • Bảo hành 12 tháng theo tiêu chuẩn nhà sản xuất.
  • Dữ liệu đang được cập nhật!
Sản phẩm cùng chuyên mục
Công tắc chuyển mạch HY-CS-L
Công tắc chuyển mạch HY-CS-L
Mã sản phẩm: HY-CS-L
0 đ
Công tắc chuyển mạch HY-CS-1
Công tắc chuyển mạch HY-CS-1
Mã sản phẩm: HY-CS-1
Công tắc chuyển mạch HY-A333
Công tắc chuyển mạch HY-A333
Mã sản phẩm: HY-A333
Công tắc chuyển mạch HY-A332
Công tắc chuyển mạch HY-A332
Mã sản phẩm: HY-A332
Sản phẩm đã xem