Bộ chỉnh nguồn SCR Maxwell TC-200S-2-4-100-N-A03
Nguồn cấp: 3 pha
Input: 4-20 mA
Dòng điện: 100A (hoặc 125A. 150A, 175A, 200A tùy theo mã sản phẩm)
  • Tài liệu
  • Tính năng :
    - Bộ điều chỉnh nguồn 3 pha, phát hiện pha tự động
    - Chức năng khởi động mềm để bảo vệ SCR và tải chống lại dòng điện tăng
    - Màn hình tích hợp đèn LED hiển thị các trạng thái và lỗi
    - Tích hợp tản nhiệt và quạt với phát hiện nhiệt độ
    - Cảnh báo quá nhiệt, bảo vệ đầu ra khi có cảnh báo quá nhiệt
    - Có thể chuyển đổi điều khiển thủ công hoặc tự động
    - Chức năng Run/Stop
    - Truyền thông RS485
    - 1 đầu ra cảnh báo rơ le (NO+NC)
    - Đầu vào đa dạng
    - Dòng định mức từ 100A đến 200A tùy theo mã sản phẩm