Biến tần Shihlin 3pha 380VAC 3.7kW SF3-043-5.5K/3.7G
Công suất  3.7Kw
Điện  áp vào: 3pha 380VAC
Điện áp ra: 3P 380VAC
  • Tài liệu
  • Công suất  3.7Kw
    Điện  áp vào: 3pha 380VAC, điện áp ra: 3P 380VAC
    Giải tần số đầu ra: 0-1500Hz
    Độ phân giải tần số cài đặt: 0.01Hz
    Độ chính xác tốc độ: Tần số đặt lớn nhất+0.01%
    Giải  tốc độ điều khiển: IM: khi SVC 1:200, khi F0C+PG 1:1000
                                             : PM: khi SVC 1:20, khi F0C+PG 1: 1000
    Moment khởi động: 200% 0.5Hz(SVC), 180% 0Hz(F0C+PG)