Biến tần SCHNIEDER 55KW 3P 380V ATV610D55N4
Công suất: 55 kW
Điện áp vào: 3P 380-460 VAC 50/60Hz
Điện áp ra: 3P 0-460VAC
  • Tài liệu
  • Biến tần 3P 380VAC
    Công suất 55KW
    Nhiệt độ làm việc: -15...+60 °C/+5...+140 °F
    Nhiệt độ lưu trữ: -40...+70 °C /-104...+158 °F
    Độ cao làm việc: 0...1,000 m
    Cấp bảo vệ vỏ máy:
    _ IP 20 phần thân biến tần
    _ IP 40 mặt trên của biến tần
    _ IP 65 cho màn hình biến tần
    Quản lý năng lượng hiệu quả: giảm 30% năng lượng tiêu thụ
    Đạt chứng nhận CE
    Tần số ngõ ra khi điều khiển động cơ không đồng bộ là từ 0.1 ... 500 Hz
    Biến tần Altivar Easy 610 có 2 chế độ vận hành.
    Tích hợp sẵn cuộn kháng đầu vào giúp giảm sóng hài
    Biến tần được tích hợp sẵn 2 cổng truyền thông modbus để điểu khiển và kết nối với màn hình rời
    Màn hình điều khiển tích hợp sẵn
  • TÀI LIỆU :
    CATALOG BIẾN TẦN SCHNEIDER ATV610U15N4
    HƯỚNG DẪN SỬ DỤNG BIẾN TẦN SCHNEIDER ATV610U15N4 TIẾNG ANH
    HƯỚNG DẪN CHỌN MÃ SẢN PHẨM :
    THÔNG SỐ KĨ THUẬT
    ATV610U15N4
    Hãng sản xuất Schneider
    Xuất xứ China
    Công suất Tải nhẹ: 1.5kW (2 hp)
    Tải nặng: 0.75kW (1 hp)
    Nguồn cấp
    (sai số nguồn cấp cho phép)
    3 pha 380...415 V
    (- 15...10 %) 50~60 [Hz] (±5%)
    Dòng điện định mức Tải nhẹ: 4A
    Tải nặng: 2.2A