Aptomat MCCB 3P 1600A Shihlin BM1600-HS 3P 1600A
- Số pha: 3P
- Dòng điện định mức: 1600A
- Điện áp 380VAC dòng cắt: 100kA, điện áp 220VAC dòng cắt: 130kA
  • Tài liệu
  • - Số pha: 3P
    - Dòng điện định mức: 1600A
    - Điện áp cách điện Ui: 690VAC
    - Sản xuất tại Đài Loan, bảo vệ quá tải, ngắn mạch
    - Vỏ hộp cách điện được làm từ nhựa tổng hợp
    - Xử lý chống ăn mòn cho các phần kim loại chính
    -     -  Với trip từ nhiệt: từ 0.7 – 1 In
    -     - Với trip điện tử: từ 0.4 – 1 In
    - Được nhiệt đới hoá, dễ dàng lắp đặt
    - Ứng dụng bảo vệ chống ngưng tụ nước cho bộ bảo vệ quá tải và các phụ kiện liên quan.
  • Bảo hành 5 năm theo tiêu chuẩn nhà sản xuất
  • Dữ liệu đang được cập nhật!
Sản phẩm cùng chuyên mục
Bộ hiển thị cân Keli XK3118T1
Bộ hiển thị cân Keli XK3118T1
Mã sản phẩm: XK3118T1
0 đ
Loadcell Keli dạng móc treo PST
Mã sản phẩm: Loadcell PST
Công tắc chuyển mạch HY-CS-L
Công tắc chuyển mạch HY-CS-L
Mã sản phẩm: HY-CS-L
Công tắc chuyển mạch HY-CS-1
Công tắc chuyển mạch HY-CS-1
Mã sản phẩm: HY-CS-1
Sản phẩm đã xem
Mã sản phẩm: BM1600-HS 3P 1600A